20,October,2017

รอบที่ 2

เวลา 13.30 - 14.00 น.
ทีมที่  สถานศึกษา ชื่อ-สกุล
1 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ น.ส.นัฐพร วงศ์ก่อ
น.ส.ณภัทร์พิชชา ฉัตรโภคินพิมุกข์
น.ส.ชลลดา จังพานิช
2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ น.ส.นรินทร แซ่ลิ้ม
นายณัฐวัฒน์ จริยกิจพงศ์
น.ส.ณัฐวดี ภักดี
3 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย น.ส.ณัฐชยา ชวนะศิลป์
น.ส.พัชรดา เนตรประไพ
นายธนบัตร ประเทืองชัยศรี 
4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ น.ส.วรรนิศา จินาวัลย์
น.ส.วริศรา จันทรา
น.ส.หงค์หลี สายสุด
5 สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น น.ส.รัชนี เกาะแก้ว
น.ส.วานิศา บุระคร
น.ส.สไบทอง เทียมยม
6 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย น.ส.ณิชา อนันต์วทัญญู
น.ส.นีรชา เนียมเจริญ
น.ส.ณิชมน บวรศิวมนต์
7 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย น.ส.ปัญจพร สง่าอนันต์วงษ์
น.ส.นพรดา ศิริเสถียร
น.ส.ธนัตติยา รุ่งธรรม
8 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ นายพงษ์ศักดิ์ เอมบำรุง
นายโอภาส ศรีทับทิม
นายทินภัทร รามฤทธิ์
9 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย นายทนันท์ วิศิษฎ์สุขวัฒนา
น.ส.ญานิกา วิศิษฏ์สุขวัฒนา
น.ส.รณิดา บริบูรณ์ภัทรกุล
10 มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ น.ส.อรพรรณ ราศีทรัพย์
น.ส.อังคณา สายสุดสวาท
น.ส.รัตติกาล จำปาจี

รอบ Final : 14.00 - 14.30 น.

 

หมายเหตุ

นักเรียนที่สมัครเข้าร่วมแข่งขันแล้ว แต่ไม่พบรายชื่อของตนเองในรอบการแข่งขัน สามารถนำใบสมัคร (ที่เซ็นรับรองจากอาจารย์แล้ว) พร้อมสำเนาบัตรนักเรียนหรือสำเนาบัตรประชาชนมายื่นที่หน้างานเพื่อสมัครเข้าร่วมการแข่งขันได้ ภายในเวลา 12.00 น.


รอบที่ 1

เวลา 13.00 - 13.30 น.

ทีมที่ 

สถานศึกษา ชื่อ-สกุล
1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย น.ส.สุธีรา ศรีตระกูล
น.ส.นลิน มนัสไพบูลย์
น.ส.อรพิม ทรงพงษ์
2 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ นายวรพล น้อยนิล
น.ส.เบญจพร คุรุสวัสดิ์
น.ส.ภาวนา ไสบาล
3 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ น.ส.พรทิพย์ เชื้อจิต
น.ส.นลินี เอ็นดู
น.ส.อัจฉรา สถิระรัตน์
4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ นายธีรพงษ์ ชูวงษ์
นายณัฐวุฒิ ธำรงกิจเจริญกุล
นายธนินทร ทองเนียม
5 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ น.ส.ธัญนุช ปัจจุสมัย
น.ส.โยธกา เหิมฮึก
น.ส.อันธิกา สดใส
6 มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย น.ส.เปมิกา กาญจน์ชโนทัย
น.ส.พจี นันทอารี
น.ส.อมรลักษณ์ แสงสุรินทร์
7 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ น.ส.อภิญญา ยัญญลักษณ์
น.ส.วันวิสา โคตรชุม
น.ส.อัฐภิญญา คุ้มส้ม
8 สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น น.ส.ณิชาภา มีต้องปัน
นายติณห์ ซื่อมาก
นายพฤกษ์ จันทนโรจน์
9 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ นายณัฐดนัย ว่องอัครวุฒิ
นายนนทวิช คำอยู่
นายณัฐพล ลีลาทิพย์
10 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย นายชนินทร์ สุขสวิง
น.ส.ภริดา จิรวุฒินันท์
นายศุภณัฐ รอดวรรณะ
11 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย น.ส.ศศิปภัสร์ งามจรรยาภรณ์
น.ส.พิมพ์พชร คุณโสภา
น.ส.กัณฐาภรณ์ แอ่งสมบัติ
 

1,477 View
Last Update : 06 February 2014 10:58