21,October,2017

 

 

รอบที่ 1

เวลา 10.00 - 10.30 น.


ลำดับที่ ชื่อ - นามสกุล โรงเรียน
1 กรรณิการ  มะโนแสง โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย
2 กฤติยาภรณ์  สมบูรณ์ โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
3 กวิน  เซ่งเจริญ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
4 กัญญารัตน์  เอี่ยมสงคราม โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
5 กาญจน์หทัย  เต็งเกียรติ์ตระกูล โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
6 กาญจนา  เทพรักษา โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง
7 กานต์พิชชา  เฉลิมธีรวัฒน์ โรงเรียนราชินี
8 กุลภัสสร์  จันทร์เลี่ยม โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
9 กุลฤดี  ขจรเกียรติพัฒนา โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
10 กุลวดี  เทินสระเกษ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
11 เกศินี  สุขพรรณ์ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
12 ขวัญ  หนองม่วง โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
13 จักรกฤษณ์  โสธุมา โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
14 จันท์จิรา  ทีสุกะ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
15 จินตนา  ฉิมพาลี โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
16 เจนจิรา  ใจจันทร์ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
17 เจ้าพระยา  พันจุ้ย โรงเรียนสาธิตเกษตร
18 ฉัตรียา  ธนากิจเจริญสุข จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
19 ชนกานต์  วรวงค์ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
20 ชนมณี  แก้วทิม โรงเรียนสาธิตเกษตร
21 ชลิดา  ปิยแสงเจริญ โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
22 ชัญญา  หวังไพบูรณ์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
23 ชุติมน  ดิษญสูงเนิน โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
24 ญาณิศา  ธรรมวรฤทธิ์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
25 ญาดา  วงศ์บันลือฤทธิ์ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง
26 ญานิภา  วิศิษฏ์สุขวัฒนา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
27 ฐิตาพร  มงคลศรี โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
28 ฐิติวรดา  สุนทรสุข โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
29 ชาคริน  สืบสมาน โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
30 สราลี พนิตนรากุล โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
31 ปภัสรา  สายสิน โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
32 พนารัตน์  พัฒนกนก โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย

รอบที่ 2

เวลา 10.30 - 11.00 น.

ลำดับที่ ชื่อ - นามสกุล โรงเรียน
1 ณฐกฤษ  ชวนเจริญ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
2 ณัชชา  กันเขตร โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
3 ณัชชา  พยัคฆะ โรงเรียนโพธิสารพิทยากร
4 ณัฐชยา  จิวรเศรษฐ์กุล โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
5 ณัฐธิดา  จันทร์วรเชษฐ์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
6 ณัฐพิณ  ประศาสน์สารกิจ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
7 ณัฐมน  ภู่ศาสตร์ โรงเรียนราชประชาสมาสัย
8 ณิชนันท์  หวัง โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
9 ณิชา  อนันต์วทัญญู จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
10 ดวงฤดี  ดีหยาม โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
11 ตีรณา  กิจสนาโยธิน โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
12 ทนันท์  วิศิษฏ์สุขวัฒนา จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
13 ทวัฒน์  ประตาทะโย โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
14 ธนัช  กันทพลหาญ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
15 ธนัชชา  โอภานุรักษ์ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
16 ธนัชพร  เตชเจริญพานิช โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
17 ธีรดล  สมสุข โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
18 ธีรธัช  สิงห์ทอง โรงเรียนเทพศิรินทร์
19 ธีรภัทร  วงค์เขียน โรงเรียนโพธิสารพิทยากร
20 นนทนันท์  จงทวีผล โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง
21 นภดล  ชั่งรู้กิจ โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
22 นภดล  ปัณฑโร โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
23 นภสร  เขียวมณี โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
24 นรมณ  ดลมหัทธนะกิตติ์ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
25 นริศา  ดินเผ่น โรงเรียนบดินเดชา
26 นฤท  บุนนาค โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
27 นิจวรีย์  เล็งมงคลกุล โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
28 นิธิ  นิธิสหกุล โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
29 ณัชชา  ผ่องแผ้ว โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
30 ศุภกานต์  ตุ้นสกุล โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
31 วรรณา  โถทอง โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
32 อรอุมา  เฉลิมชัย โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย

รอบที่ 3

เวลา 11.00 - 11.30 น.

ลำดับที่ ชื่อ - นามสกุล โรงเรียน
1 เนติภัทร  วิชาโคตร โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
2 บุษกร  คิดสร้าง โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
3 ประภัสสร  จันทริ โรงเรียนโพธิสารพิทยากร
4 ปรียานุช  สีมะเดื่อ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
5 ปลายฟ้า  วงศ์ลังกา โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
6 ปัญญวีร์  สุทรวิภาต โรงเรียนเทพศิรินทร์
7 ปารณ  ศรีสมุทร โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
8 ปิยนุช  ศรีเทพ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
9 ปิยากร  ศุกรสุต โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
10 ปุญญิศา  จิระศุภโชค โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
11 ปุณณรัชนา  วงเกียรติรัตน์ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
12 ปุณณวิช  แสงมุกดา โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
13 พเยาว  อ้ายก้อน โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
14 พรชิตา  สุวรรณโณ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
15 พรนภา  ธิมะสาร โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
16 พรหรหม  สว่าง มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนดุสิต
17 พลอยชนก  ใจศิริ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
18 พิมพ์ชนก  ปิ่นพาน โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
19 พิมพ์นิภา  ตุลาวิสินเจริญ โรงเรียนโพธิสารพิทยากร
20 พิมพิศา  กว้างชูชัย โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
21 พีรัญจ์  คชเสนี โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
22 พูมภพ  สมานวนกิจ โรงเรียนสาธิตเกษตร
23 ฟ้ารุ่ง  วิวัฒนาเสรีธรรม โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
24 ภัทธนพล  อนุศักดิ์สิริ โรงเรียนเทพศิรินทร์
25 ภัสร์นรี  ภิรมย์โชติสิริ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
26 ภาวิดา  ใจดี โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
27 ภูมิ  ฉันท์ทไกรวัฒน์ โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
28 มานา  โรกุโต้

โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง

 

29 ภทรษร  อยู่สิงห์โต โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
30 ภาณุพงศ์  สุพังเกษตร โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
31 มณีวรรณ  โยควิจิตร โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
32 ณฐอร  สมพงษ์ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย

รอบที่ 4

เวลา 11.30 - 12.00 น.

ลำดับที่ ชื่อ - นามสกุล โรงเรียน
1 เมธาวี  จำปาหาญ โรงเรียนเทพศิรินทร์
2 รณกฤต  คูร์พิพัฒน์ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
3 รมิดา  มัชมณฑล โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
4 รวิสรา  สวัสดี โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
5 รัชต์ภาคศ์  ตันติแสงหิรัญ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
6 รินทราย  ศรีชนะ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
7 รุ่งอนันต์  กาละเมฆ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
8 วนัทพร  ธัยวัฒนพงศ์ โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
9 วรท  รุจิเรข โรงเรียนสาธิตเกษตร
10 วรัญญา  ศิลารักษ์ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
11 วัชรีพร  สุขสมบูรณ์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
12 วิรัลพัชร  ธนนิเวศ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
13 วิศรุต  วิชกรรม โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
14 วิษณุ  ศรีหาญ โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
15 วีณะคุปต์  บุญรจิต โรงเรียนสาธิตเกษตร
16 ศิรพร  แซ่เล้า โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
17 ศุทร  ชื่นศรี มหาวิทยาลัยราชภัฎจันทรเกษม
18 สมัชญ์  วัตถาพร โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
19 สมัชญา  เจริญสิน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง
20 สรกฤต  ทาคาฮาชิ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
21 สรณีย์  ชูยิ่งสกุลทิพย์ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
22 สรวิชญ์  พงศ์ปิยะไพบูลย์ โรงเรียนสาธิตเกษตร
23 สลิธร  สุทรพิเศษการ โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
24 สิงขรณ์  โรจนัย โรงเรียนสาธิตเกษตร
พหุภาษา ชลบุรี
25 สิริมา  ถาวร โรงเรียนราชประชาสมาสัย
26 สุกฤษฏิ์  หาญคุณะเศรษฐ์ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง
27 สุชัญญา  เหลาธนู โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
28 สุชานาถ  พุ่มศิริ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
29 พรรณพลอย  พลทะจักร โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
30 ศิริลักษณ์  อั้งดา โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
31 เกศณภา  แกมนิล โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
32 กัญญา มะโนแสง โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย

 

รอบที่ 5

เวลา 13.00 - 13.30 น.

 

ลำดับที่ ชื่อ - นามสกุล โรงเรียน
1 สุนิสา  ปิ่นทอง โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
2 สุพัตตา  คงสนทนา โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
3 สุพิชญา  พิศาลสุขสกุล โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
4 สุภัคจิรา  สิทธิสกุลวงศ์ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
5 โสมวรรณ  สิงห์กาญจนาวงศ์ โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
6 หัฎฐกมล  หัตถโกศล โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
7 อติพร  รักอีพ โรงเรียนโพธิสารพิทยากร
8 อทินันท์  พันธุ์แก่นเพชร โรงเรียนโพธิสารพิทยากร
9 อนงค์  มีสัตย์ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
10 อภัสนันท์  วรเศรษฐ์สุนทร โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
11 อภินันท์  ฤทธินาคา โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
12 อภิรดา  แก้วเจริญ โรงเรียนดัดดรุณี
13 อภิษฐา  สิทธิพรรัตนมณี โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
14 อภิสรา  กองแก้ว โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
15 อภิสรา  กุศลจิตร์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
16 อรณิชา  แซ่อุ่ย โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
17 อรณิญช์  แก้วนพกุล โรงเรียนโพธิสารพิทยากร
18 อริสา  สุภัคศิระกล โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
19 อวรา  เถื่อนถ้ำ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
20 อัครยา  นุตะภิบาล โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
21 อัญมณี  วงศ์วิศวะกร โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ
22 อารียา  แซ่ตัน โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
23 อารียา  บุญกนิฐ โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย
24 อิงครัตน์  ไกรปรีชาสิทธิ์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
25 อิทธิพัฒน์  สมบัติบริบูรณ์ โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
26 อินทัช  ลีลาปิยมิตร โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
27 อุบลรัตน์  คำโสภา โรงเรียนสาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย
ฝ่ายมัธยม
28 เอริสา  อูจิอิเอะ โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดศรีมหาธาติ
มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
29 ชยุตพงศ์  โตตี๋ โรงเรียนฤทธิยะวรรณาลัย
30 สุนิสา  ทองเหมือน โรงเรียนพระโขนงพิทยาลัย

รอบ Final - 13.30 - 14.00 น.

 

หมายเหตุ

นักเรียนที่สมัครเข้าร่วมแข่งขันแล้ว แต่ไม่พบรายชื่อของตนเองในรอบการแข่งขัน สามารถนำใบสมัคร (ที่เซ็นรับรองจากอาจารย์แล้ว) พร้อมสำเนาบัตรนักเรียนหรือสำเนาบัตรประชาชนมายื่นที่หน้างานเพื่อสมัครเข้าร่วมการแข่งขันได้ ภายในเวลา 10.00 น.

 

3,239 View
Last Update : 17 August 2012 11:55